Branfangan 1g Inf.100ml - Thuốc giúp giảm đau, hạ sốt hiệu quả

Branfangan 1g Inf.100ml - Thuốc giúp giảm đau, hạ sốt hiệu quả

Mã sản phẩm: ttd01622
Thương hiệu:   0.00 / 0 review

Hotline Call/Zalo:0901796388

0 ₫

Trọng lượng: | Đơn giá: | Thương hiệu:
- +

Thông tin sản phẩm


Sàn thuốc xin được phép giới thiệu tới tất cả mọi người, đó là giúp giảm đau, hạ sốt hiệu quả chính là Branfangan 1g Inf.100ml, được sản xuất và phân phối bởi Công ty Furen Pharmaceutical Group Co., Ltd.-china, với thành phần có trong thuốc, sẽ là biện pháp đảm bảo sức khỏe trước những tình trạng hay thường gặp như sốt, cảm lạnh, cảm cúm, các trường hợp gây đau cho cơ thể rất được nhiều người ưa chuộng.

Thành phần:

  • Paracetamol

Công dụng - Chỉ định:

  • Đây là thuốc giảm đau và hạ sốt, chỉ sử dụng người lớn, vị thành niên và trẻ có trọng lượng hơn 33 kg (khoảng 11 tuổi).
  • Dùng điều trị ngắn ngày các cơn đau trung bình, đặc biệt sau khi mổ và điều trị ngắn ngày các cơn sốt.

Cách dùng - Liều dùng:

  • Vị thành niên và người lớn trên 50kg thể trọng:
  • Mỗi lần 1g paracetamol (tức lọ 100 ml dung dịch), mỗi ngày có thể truyền 4 lần. Khoảng các tối thiểu giữa 2 lần truyền là 4 giờ.
  • Liều tối đa mỗi ngày không vượt quá 4g paracetamol, và phải tính đến mọi thuốc cùng dùng có chứa Paracetamol.
  • Trẻ em có thể trọng quá 33kg (khoảng 11 tuổi), vị thành niên và người lớn có thể trọng dưới 50 kg:
  • 15 mg Paracetamol/kg cho một lần dùng, nghĩa là 1,5 ml dung dịch /kg, mỗi ngày có thể tới 4 lần.
  • Khoảng cách tối thiểu giữa 2 lần truyền là 4 giờ.
  • Liều tối đa mỗi ngày không vượt quá 50mg paracetamol/kg (không vượt quá 3g), và phải tính đến mọi thuốc cùng dùng có chứa paracetamol.

Chống chỉ định:

  • Dị ứng với paracetamol hoặc với proparacetamol (là chất giảm đau khác để truyền và là tiền chất của paracetamol) hoặc dị ứng với các thành phần của chế phẩm.
  • Bệnh gan nghiêm trọng.

Thận trọng:

  • Hãy báo cho thầy thuốc được biết, khi bạn có bệnh gan, bệnh thận, nghiện rượu.
  • Hãy báo ngay cho thầy thuốc biết, nếu bạn đang sử dụng các thuốc khác cũng chứa paracetamol.
  • Trường hợp có vấn đề về dinh dưỡng (suy dinh dưỡng) hoặc mất nước, cần sử dụng cẩn thận với Branfangan.

Quy cách đóng gói:

  • Hộp 1 lọ 100ml

Nhà sản xuất:

  • Furen Pharmaceutical Group Co., Ltd.-china

Sản phẩm tương tự:

  • Paralmax
  • Efferalgan Sac.150
  • Cemofa 325

Mua Branfangan 1g Inf.100ml ở đâu?

Các bạn có thể dễ dàng mua Branfangan 1g Inf.100ml  tại Quầy Thuốc bằng cách

  • Mua hàng trực tiếp tại cửa hàng :
    • Đ/c : 29 Xa la, Hà Đông, Hà Nội
  • Mua hàng trên website : http://santhuoc.net
  • Mua hàng qua số điện thoại hotline : Call/Zalo: 090.179.6388 để được gặp dược sĩ đại học tư vấn cụ thể và nhanh nhất

Sản phẩm khác


Đánh giá về sản phẩm Gửi đánh giá


    Đăng ký ngay để được tư vấn hỗ trợ