Nurofen Syrup.60ml - Thuốc giúp giảm đau, hạ sốt hiệu quả của Thái Lan

Nurofen Syrup.60ml - Thuốc giúp giảm đau, hạ sốt hiệu quả của Thái Lan

Mã sản phẩm: ttd01652
Thương hiệu:   0.00 / 0 review

Hotline Call/Zalo:0901796388

0 ₫

Trọng lượng: | Đơn giá: | Thương hiệu:
- +

Thông tin sản phẩm


Sàn thuốc xin được phép giới thiệu tới tất cả mọi người, đó là thuốc giúp giảm đau, hạ sốt hiệu quả chính là thuốc Nurofen Syrup.60ml đến từ Thái Lan, với công dụng của thuốc sẽ giúp cơ thể chống lại các tình trạng như cảm cúm, cảm lạnh, đau do mọc răng, đau họng, nhức đầu và nhiều trường hợp bệnh lý thường ngày hay gặp, nhờ thuốc mà người bệnh không còn lo lắng nữa.

Thành phần:

  • Ibuprofen

Công dụng - Chỉ định:

  • Nurofen được chỉ định để lạm hạ sốt, và giảm đau như đau do mọc răng, đau răng, đau tai, đau họng, nhức đầu, các cơn đau nhẹ và bong gân

Cách dùng - Liều dùng:

  • Dùng 3-4 lần/ngày. Người lớn Giảm đau 10 mL/lần. Trẻ em Hạ sốt & giảm đau 1-2t.: 2.5 mL/lần, 3-7t. 5 mL/lần, 8-12t. 10 mL/lần.

Chống chỉ định:

  • Quá mẫn với thành phần của thuốc.
  • Loét đường tiêu hóa nặng. Tiền sử hen, mề đay hoặc phản ứng dị ứng khi sử dụng aspirin/NSAID khác. Tiền sử chảy máu hoặc thủng đường tiêu hóa liên quan sử dụng NSAID trước đó. 3 tháng cuối thai kỳ. Suy tim/gan/thận nặng. Đang trong tình trạng có khuynh hướng tăng chảy máu.

Thận trọng:

  • Tiền sử bệnh đường tiêu hóa trên, loét đường tiêu hóa. Bệnh nhân rối loạn chức năng thận, cao HA, bệnh gây giữ nước trong cơ thể, rối loạn đông máu, hen, lupus ban đỏ hệ thống. Không dùng chung acetosal, thuốc khác chứa ibuprofen. Phụ nữ có thai/cho con bú, trẻ < 1t.: không dùng.

Tác dụng không mong muốn:

  • Dị ứng, phản vệ, hen, hen tăng nặng, co thắt phế quản hoặc khó thở, phát ban, ngứa, mề đay, ban xuất huyết và phù mạch. Viêm thận kẽ, h/c thận hư & suy thận, buồn nôn, nôn, tiêu chảy, đầy hơi, táo bón, khó tiêu, đau bụng, đại tiện máu đen, nôn ra máu, viêm ruột kết tiến triển, bệnh Crohn. Cảm giác nóng rát thoáng qua vùng miệng & cổ họng. Viêm mũi do nhiễm trùng & viêm màng não, viêm gan, vàng da. Mất ngủ, lo âu, chóng mặt, suy giảm thị lực, nhiễm độc dây thần kinh, giảm thính.

Quy cách đóng gói:

  • Hộp 1 chai 60ml

Nhà sản xuất:

  • Reckitt Benckiser Healthcare Manufacturing (Thailand)., Ltd - THÁI LAN

Sản phẩm tương tự:

  • A.T Ibuprofen Syrup
  • Dhabifen 100mg/5ml
  • Ibrafen Syr.60ml
  • Nurofen Syrup.60ml

Mua Nurofen Syrup.60ml ở đâu?

Các bạn có thể dễ dàng mua Nurofen Syrup.60ml tại Quầy Thuốc bằng cách

  • Mua hàng trực tiếp tại cửa hàng :
    • Đ/c : 29 Xa la, Hà Đông, Hà Nội
  • Mua hàng trên website : http://santhuoc.net
  • Mua hàng qua số điện thoại hotline : Call/Zalo: 090.179.6388 để được gặp dược sĩ đại học tư vấn cụ thể và nhanh nhất

Sản phẩm khác


Đánh giá về sản phẩm Gửi đánh giá


    Đăng ký ngay để được tư vấn hỗ trợ